Ngân hàng TNHH Indovina đấu giá tài sản bảo đảm

Ngân hàng TNHH Indovina thông báo về việc tổ chức đấu giá tài sản bảo đảm để xử lý thu hồi nợ như sau: Tổ chức hành nghề đấu giá là Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp.

Thông tin về Tài sản đấu giá

Nội dung

Tài sản số 1

Tài sản số 2

Tên tài sản

Quyền sử dụng đất (Diện tích 1.871m2) và tài sản gắn liền với đất thuộc thửa đất số 225, tờ bản đồ số 10 tại Khu phố 1, phường Xuân Thanh, thị xã Long Khánh, tỉnh Đồng Nai (nay là Phường Long Khánh, thành phố Đồng Nai).

Quyền sử dụng đất (Diện tích 6.619 m2) thuộc Thửa đất số 21, tờ Bản đồ số 75, xã Mỹ Xuân, thị xã Phú Mỹ, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu (nay là phường Phú Mỹ, TP.HCM).

Giá khởi điểm

7.762.092.717 đồng

22.187.330.472 đồng

Hình thức đấu giá

Đấu giá trực tuyến

Đấu giá trực tiếp

Thời gian bán và tiếp nhận hồ sơ

Từ 08 giờ 00 phút ngày 28-8-2026 đến 17 giờ 00 phút ngày 14-9-2026

(trong giờ hành chính)

Cách thức đăng ký tham gia đấu giá

Nộp trực tiếp tại địa điểm đăng ký tham gia đấu giá hoặc truy cập vào trang thông tin điện tử đấu giá trực tuyến

(http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn))

Nộp trực tiếp tại địa điểm đăng ký tham gia đấu giá

Thời gian tổ chức phiên đấu giá

17-9-2026

Vào lúc 08 giờ 30 phút

ngày 17-9-2026

Địa điểm tổ chức phiên đấu giá

Tại trang thông tin điện tử đấu giá trực tuyến 

(địa chỉ: http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn))

Tại trụ sở Công ty Đấu giá Hợp danh Minh Pháp - số 151 Trần Huy Liệu, phường Phú Nhuận, TP.Hồ Chí Minh

Thông tin liên hệ:

Tổ chức, cá nhân có nhu cầu tìm hiểu, đăng ký tham gia đấu giá liên hệ:

Bà: Lê Thị Khánh Chi - Số điện thoại: 0948 468 559

Địa chỉ: Ngân hàng TNHH Indovina - 97A Nguyễn Văn Trỗi, phường Phú Nhuận, TP.HCM.

Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp - Địa chỉ: số 151 Trần Huy Liệu, phường Phú Nhuận, TP.HCM.

 - Ảnh 1.Chứng khoán 28-8: VN-Index dự báo áp sát 1.850 điểm, nhóm ngân hàng có thêm điểm tựa

Các công ty chứng khoán duy trì đánh giá tích cực về thị trường, song khuyến nghị nhà đầu tư kiên nhẫn chờ những nhịp rung lắc thay vì mua đuổi.

TDV
Trở thành người đầu tiên tặng sao cho bài viết 0 0 0
Bình luận (0)
thông tin tài khoản
Được quan tâm nhất Mới nhất Tặng sao cho thành viên

    Tuổi Trẻ Online Newsletters

    Đăng ký ngay để nhận gói tin tức mới

    Tuổi Trẻ Online sẽ gởi đến bạn những tin tức nổi bật nhất