- Lượt đi: ga Chợ Lớn B - Lê Quang Sung - Phạm Đình Hổ - Tháp Mười - Hải Thượng Lãn Ông - Châu Văn Liêm - Thuận Kiều - Nguyễn Chí Thanh - Ngô Gia Tự - Vĩnh Viễn - Lê Hồng Phong - Trần Phú - Nguyễn Thị Minh Khai - Xô Viết Nghệ Tĩnh - quốc lộ 13 - quốc lộ 1A - quốc lộ 1K - bến xe Biên Hòa.
- Lượt về: bến xe Biên Hòa - quốc lộ 1K - quốc lộ 1A - quốc lộ 13 - Đinh Bộ Lĩnh - Bạch Đằng - Xô Viết Nghệ Tĩnh - Nguyễn Thị Minh Khai - Phùng Khắc Khoan - Trần Cao Vân - Võ Văn Tần - Bà Huyện Thanh Quan - Nguyễn Thị Minh Khai - Hùng Vương - Lê Hồng Phong - Vĩnh Viễn - Ngô Gia Tự - Nguyễn Chí Thanh - Thuận Kiều - Châu Văn Liêm - Hải Thượng Lãn Ông - Trang Tử - ga Chợ Lớn B.
- Số chuyến: 72 chuyến/ngày.
- Thời gian hoạt động:
+ Chuyến đầu tiên xuất bến: 5g.+ Chuyến cuối cùng xuất bến: 17g45.+ Thời gian hành trình: 90 phút/chuyến.+ Giãn cách: 20-30 phút/chuyến.
Tối đa: 1500 ký tự
Hiện chưa có bình luận nào, hãy là người đầu tiên bình luận