Tuyến Bến Thành - Bến xe Củ Chi (mã số 13)
Lượt đi: Bãi xe Phạm Ngũ Lão - Phạm Ngũ Lão - Công trường Quách Thị Trang - Lê Lai - Phạm Hồng Thái - Cách Mạng Tháng Tám - Nguyễn Phúc Nguyên - Rạch Bùng Binh - Cách Mạng Tháng Tám - Hoàng Văn Thụ - Xuân Diệu - Xuân Hồng - Trường Chinh - Quốc lộ 22 - Bến xe Củ Chi.
Lượt về: Bến xe Củ Chi - Quốc lộ 22 - Trường Chinh - Cách Mạng Tháng Tám - Phạm Hồng Thái - Lê Lai - Công trường Quách Thị Trang - Phạm Ngũ Lão - Bãi xe Phạm Ngũ Lão.
Tuyến Chợ Tân Hương - Khu Du lịch Suối Tiên (mã số 30)
Lượt đi: Bến xe buýt cư xá Nhiêu Lộc - Lê Thúc Hoạch - Bình Long - Tân Hương - Độc Lập - Lũy Bán Bích - Ba Vân - Trương Công Định - Trường Chinh - (Ngã 4 Bảy Hiền) - Cách Mạng Tháng Tám - Điện Biên Phủ - Phạm Ngọc Thạch - Đồng Khởi - Lý Tự Trọng - Tôn Đức Thắng - Nguyễn Hữu Cảnh - (Cầu Sài Gòn) - Xa lộ Hà Nội - Khu Du lịch Suối Tiên.
Lượt về: Khu Du lịch Suối Tiên - Xa lộ Hà Nội - (Ngã 3 Lâm Viên) - Xa lộ Hà Nội - (Cầu Sài Gòn) - (Cầu vượt Nguyễn Hữu Cảnh) - Nguyễn Hữu Cảnh - Tôn Đức Thắng - Nguyễn Du - Phạm Ngọc Thạch - Võ Thị Sáu - Cách Mạng Tháng Tám - Nguyễn Phúc Nguyên - Rạch Bùng Binh - Cách Mạng Tháng Tám - (Ngã 4 Bảy Hiền) - Hoàng Văn Thụ - Xuân Diệu - Xuân Hồng - Trường Chinh - Trương Công Định - Ba Vân - Lũy Bán Bích - Độc Lập - Tân Hương - Bình Long - Lê Thúc Hoạch - Bến xe buýt Cư xá Nhiêu Lộc.
Tuyến Bến Thành - Cách Mạng Tháng Tám - Bến xe An Sương (mã số 65)
Lượt đi: Hàm Nghi - Công trường Quách Thị Trang - Trạm điều hành Sài Gòn - Công trường Quách Thị Trang - Lê Lai - Phạm Hồng Thái - Cách Mạng Tháng Tám - Nguyễn Phúc Nguyên - Rạch Bùng Binh - Cách Mạng Tháng Tám - Hoàng Văn Thụ - Xuân Diệu - Xuân Hồng - Trường Chinh - Quốc lộ 22 (quay đầu) - Quốc lộ 22 - Bến xe An Sương
Lượt về: Bến xe An Sương - Quốc lộ 22 - Trường Chinh - Cách Mạng Tháng Tám - Nguyễn Thị Nghĩa - Lê Lai - Công trường Quách Thị Trang - Phạm Ngũ Lão - Trạm điều hành Sài Gòn - Công trường Quách Thị Trang - Huỳnh Thúc Kháng - Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Hàm Nghi.
Tối đa: 1500 ký tự
Hiện chưa có bình luận nào, hãy là người đầu tiên bình luận