Lộ trình điều chỉnh:
* Lượt đi: Bãi đậu xe Lạc Long Quân - Tống Văn Trân - Lạc Long Quân - Hòa Bình - (công viên Đầm Sen) - Hòa Bình - Lũy Bán Bích - Cây Keo - Tô Hiệu - Nguyễn Lý - Thạch Lam - Bình Long - Văn Cao - Tân Hương - Độc Lập - Tân Sơn Nhì - Gò Dầu - Cầu Xéo - Tân Kỳ Tân Quý - Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Trường Chinh - quốc lộ 22 (quay đầu tại Công ty Việt Hưng) - bến xe An Sương.
* Lượt về: Bến xe An Sương - quốc lộ 22 - Trường Chinh - Tây Thạnh - Lê Trọng Tấn - Tân Kỳ Tân Quý - Cầu Xéo - Gò Dầu - Tân Sơn Nhì - Độc Lập - Tân Hương - Văn Cao - Bình Long - Thạch Lam - Nguyễn Lý - Tô Hiệu - Cây Keo - Lũy Bán Bích - Hòa Bình - (công viên Đầm Sen) - Hòa Bình - Lạc Long Quân - Tống Văn Trân - bãi đậu xe Lạc Long Quân.
* Thông số hoạt động: Cự ly: 15,15 km. Số chuyến: 134 chuyến/ngày. Thời gian vận hành: 50 phút/chuyến. Thời gian hoạt động: tại công viên Đầm Sen: 6g-19g, tại bến xe An Sương: 5g-18g. Thời gian giãn cách: 10-15 phút/chuyến.
Tối đa: 1500 ký tự
Hiện chưa có bình luận nào, hãy là người đầu tiên bình luận