Lộ trình được thay đổi như sau:
Lượt đi: Công trường Quách Thị Trang (Trạm điều hành Sài Gòn) - Hàm Nghi - Pasteur - Lê Duẩn - Đinh Tiên Hoàng - Phan Đăng Lưu - Nơ Trang Long - Lê Quang Định - Nguyễn Văn Nghi - Quang Trung - Tô Ký - Nguyễn Ảnh Thủ - HT13 - Bến xe buýt chợ Hiệp Thành.
Lượt về: Bến xe buýt chợ Hiệp Thành - HT13 - Nguyễn Ảnh Thủ - Tô Ký - Quang Trung - Nguyễn Văn Nghi - Lê Quang Định - Nơ Trang Long - Phan Đăng Lưu - Đinh Tiên Hoàng - Võ Thị Sáu - Hai Bà Trưng - Lê Duẩn - Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Hàm Nghi - Công trường Quách Thị Trang (Trạm điều hành Sài Gòn).
Lượt đi: Bến Xe Miền Đông - Đinh Bộ Lĩnh - Bạch Đằng - Phan Đăng Lưu - Nơ Trang Long - Lê Quang Định - Nguyễn Văn Nghi - Quang Trung - Tỉnh lộ 15 - Quốc Lộ 1A - Quốc Lộ 22 - Nguyễn Anh Thủ - Tô Ký - Lý Thường Kiệt - Quốc lộ 22 - Hương lộ 60B - Bến 19/5.
Lượt về: Bến xe 19/5 - Hương lộ 60B - Quốc lộ 22 - Lý Thường Kiệt - Tô Ký - Nguyễn Ảnh Thủ - Quốc lộ 22 - Quốc lộ 1A - Tỉnh lộ 15 - Quang Trung - Nguyễn Văn Nghi - Lê Quang Định - Nơ Trang Long - Phan Đăng Lưu - Bạch Đằng - Xô Viết Nghệ Tĩnh - Quốc lộ 13 - Đinh Bộ Lĩnh - Bến xe Miền Đông.
Lượt đi: Công trường Quách Thị Trang (Trạm điều hành Sài Gòn) - Hàm Nghi - Pasteur - Lê Duẩn - Đinh Tiên Hoàng - Phan Đăng Lưu - Nơ Trang Long - Lê Quang Định - Nguyễn Văn Nghi - Quang Trung - Tô Ký - Nguyễn Ảnh Thủ - HT13 - Bến xe buýt chợ Hiệp Thành.
Lượt về: Bến xe buýt chợ Hiệp Thành - HT13 - Nguyễn Ảnh Thủ - Tô Ký - Quang Trung - Nguyễn Văn Nghi - Lê Quang Định - Nơ Trang Long - Phan Đăng Lưu - Đinh Tiên Hoàng - Võ Thị Sáu - Hai Bà Trưng - Lê Duẩn - Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Hàm Nghi - Công trường Quách Thị Trang (Trạm điều hành Sài Gòn).
Tối đa: 1500 ký tự
Hiện chưa có bình luận nào, hãy là người đầu tiên bình luận